ราคา 3290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 45694.44 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา คอนโดมิเนียม | City Home Ratchada | ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์ | City Home Rattanathibet

Sara Sara
0826414199
2022-08-25 10:16:10.0
เลขที่ประกาศ: 408896
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด City Home Ratchada – Pinklao โครงการติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า ริมถนนจรัญสนิทวงศ์ ใกล้ MRT สายสีน้ำเงิน การเดินทางสะดวก 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 72.41 ตร.ม. ชั้น 16 มีที่จอดรถส่วนตัว ชั้น2 แบบ Fix ที่จอด (12 ตร.ม.) ขายราคา 3.29 ล้านบาท สิ่งอำนวยความสะดวก • สระว่ายน้ำ (ขนาดใหญ่ 8 x 38 เมตร) • ฟิตเนส • รปภ. • กล้องวงจรปิดโครงการ • ประตู Key Card • ร้านค้า (15 ยูนิต) • สวนหย่อม (Roof Garden สวนลอยฟ้า) • อื่นๆ (ระบบป้องกันอัคคีภัย Heat Detector และ Fire Alarm, Hi-speed Internet Broadband) สถานที่สำคัญใกล้เคียง • โรงพยาบาลยันฮี ประมาณ 400 เมตร • โรงเรียนพระราม 6 เทคโนโลยี ประมาณ 100 เมตร • โรงเรียนสตรีบูรณวิทย์ ประมาณ 2.2 กม. • มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ประมาณ 2.5 กม. • ห้างสรรพสินค้าโลตัส จรัญฯ ประมาณ 2.0 ก.ม • ห้างบิ๊กซี วงศ์สว่าง ประมาณ 3.3 กม. • ห้างเซ็นทรัลปิ่นเกล้า ประมาณ 5.7 กม. • สะพานพระราม 7 ประมาณ 600 เมตร • ร้านอาหารหัวปลาช่องนนทรีย์ ประมาณ 300 เมตร • การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย ประมาณ 700 เมตร • ท่าน้ำพระราม 7 ประมาณ 1.2 กม. รับชมห้องเพิ่มได้ที่ : https://www.facebook.com/BkkBtsCondo สนใจนัดดูห้องกรุณาติดต่อ คุณธีร์ : 082-64141-99 Line ID : @825clppm Billion Real Estate (Thailand) For an appointment please call 082-64141-99 Line ID: @825clppm Whatsapp:+6626414199 Billion Real Estate (Thailand) #คอนโดมือสอง #ขายคอนโด #คอนโด #ขายคอนโดมือสอง #คอนโดกรุงเทพ #คอนโดติดBTS